LỘ TRÌNH :
BX Lương Yên – Trần Khánh Dư – Trần Quang Khải – Trần Nhật Duật – Nguyễn Văn Cừ – Cầu Chui – Ngô Gia Tự – Cầu Đuống – Hà Huy Tập – Yên – BX Bắc Giang – Xương Trạch – Thành phố Bắc Giang – Hồng Thái – Chợ Nếnh – Tam Tầng – Thị Cầu – Thị xã Bắc Ninh – Lim – Từ Sơn – Dốc Lã – Yên Viên – Hà Huy
Thời gian hoạt động |
05h- 21h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
6.000- 9.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco B80 |
Kích thước quảng cáo |
( 1,2 m x 4m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
10 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |