LỘ TRÌNH :
Bến xe Yên Nghĩa – Quốc Lộ 6 – Ba La – Quang Trung (Hà Đông) – Trần Phú (Hà Đông) – Nguyễn Trãi – Trường Chinh – Quay đầu tại đối diện số nhà 228 Trường Chinh – Trường Chinh – Đường Láng – Nguyễn Chí Thanh – Kim Mã – Cầu Giấy – Xuân Thủy – Phạm Văn Đồng – Rẽ trái tại cổng ra BĐX Nam Thăng Long – Bãi đỗ xe Nam Thăng Long
Thời gian hoạt động |
05h- 21h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
12.000- 18.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco B60 |
Kích thước quảng cáo |
( 1,2m x 4m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
01 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |