LỘ TRÌNH :
BX Giáp Bát – Giải Phóng – Pháp Vân – Văn Điển – Ngọc Hồi – Quan Gánh – Thường Tín – Tía – Đỗ Xá – Nghệ – Sổ – Phú Xuyên – Guột – Cầu Giẽ – Đồng Văn – Duy Tiên – QL 38 – Hòa Mạc – Cầu Yên Lệnh – TX Hưng Yên – Chu Mạnh Trinh – Điện Biên – Bờ Hồ – Bãi Sậy – Phạm Bạch Hổ – Hải Thượng Lãn Ông – BX Hưng Yên.
Thời gian hoạt động |
05h- 21h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
6.000- 9.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco B80 |
Kích thước quảng cáo |
( 1,2 m x 4m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
12 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |