LỘ TRÌNH :
Trạm xe Nhơn Trạch – Cây xăng Tín Nghĩa – Ngã 4 Hiệp Phước(-50m) – Ngã 3 đường 25B & Quốc Lộ 51 – Cửa hàng Xăng dầu 517 – Ngã 3 Bình Sơn – KCN Long Thành – Bò sữa Long Thành – Chùa Long Tuyền – Ngã 3 Thái Lan – Trường THCS Tam Phước- Cổng KCN Tam Phước – Chợ Tân Mai 2 – Bệnh viện Lao – Khu phố 1 Phường Tân Mai 2 – Ngã 3 Quốc lộ 51& Bùi Văn Hòa – Chi hội Tin lành Bến Gỗ – Bệnh viện KCN – Ngã 3 Long Bình Tân – Ngã 4 Vũng Tàu +100 – Tân Vạn – Ngã 3 Thiên Thu – Nghĩa trang Liệt sĩ Thành Phố – Suối Tiên – Khu Công nghệ Cao – Ngã 4 Thủ Đức – Ngã 4 Bình Thái – Ngã 4 MK – Metro An Phú – Chợ Văn Thánh – Ngã 4 Hàng Xanh – Xô Viết Nghệ Tĩnh – Đinh Bộ Lĩnh – Bạch Đằng – Bến xe Miền Đông.
Thời gian hoạt động |
05h- 19h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
6.000- 8.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco B70 |
Kích thước quảng cáo |
( 1m x 3m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
10 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |