LỘ TRÌNH :
Bến xe Thị Xã – Hùng Vương – Hai Bà Trưng – Nguyễn Trung Trực- QL1A – TT Bến Lức – TT.Gò Đen – An Thạnh – Lương Hòa – QL50 – KCN Thuận Đạo – KCN Chín Lu – Lương Bình – Nguyễn Văn Linh – BX Q.8 .
Thời gian hoạt động |
05h- 19h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
6.000- 7.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco B70 |
Kích thước quảng cáo |
( 1,2m x 3,5m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
15 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |