LỘ TRÌNH :
Lượt đi: Bến xe Biên Hoà – Quốc lộ 1K – Quốc lộ 1A – Quốc lộ 13 – Đinh Bộ Lĩnh – Bạch Đằng – Xô Viết Nghệ Tĩnh – Nguyễn Thị Minh Khai – Phùng Khắc Khoan – Trần Cao Vân – Võ Văn Tần – Bà Huyện Thanh Quan – Nguyễn Thị Minh Khai – Hùng Vương – Lê Hồng Phong – Vĩnh Viễn – Ngô Gia Tự – Nguyễn Chí Thanh – Thuận Kiều – Châu Văn Liêm – Hải Thượng Lãn Ông – Trang Tử – Bến xe Chợ Lớn.
Lượt về: Bến xe Chợ Lớn – Lê Quang Sung – Phạm Đình Hổ – Tháp Mười – Hải Thượng Lãn Ông – Châu Văn Liêm – Thuận Kiều – Nguyễn Chí Thanh – Ngô Gia Tự – Vĩnh Viễn – Lê Hồng Phong – Trần Phú – Nguyễn Thị Minh Khai – Xô Viết Nghệ Tĩnh – Quốc lộ 13 – Quốc lộ 1A – Quốc lộ 1K – Nguyễn Ái Quốc – Biến xe Biên Hòa.
Thời gian hoạt động |
05h- 19h hàng ngày |
Lượng khách/tháng |
8.000- 10.000 Khách/tháng |
Loại xe |
Transinco & Samco B70 |
Kích thước quảng cáo |
(1,2m x 4m) x 2 mặt |
Vật liệu |
In Decan Kỹ thuật số |
Thời gian quảng cáo và Thời gian bảo hành |
Một năm |
Thay Maquette miễn phí |
01 lần/năm |
Số lượng xe |
08 xe |
Đơn giá |
Liên hệ với chúng tôi để có giá tốt nhất |